A ranar 26 ga Oktoba, farashin kasuwa na n-butanya ya karu, tare da matsakaicin farashin kasuwa na 7790, karuwa 1.39% idan aka kwatanta da ranar aiki na baya. Akwai manyan dalilai guda biyu na farashin.
- A kan koma-baya na mummunan abu kamar farashin da aka juya baya na kasa da masana'antu a cikin Shandong da na Arewa masoya sun kasance a cikin babban gasa zuwa kayan jirgin ruwa, suna haifar da ci gaba da raguwa a cikin Farashin kasuwa. Har zuwa wannan Laraba, manyan masana'antun masana'antu na Shandong sun haɓaka ƙarar kasuwanci, yayin da N-Butanaol a yankuna arewa maso Yammacin ciniki suka yi ciniki a Premium, wanda ke nuna alamun rakodi a kasuwa.
- Jirgin ruwa na ƙasa da kayan kwalliyar kayan masana'antu sun inganta, tare da ƙananan kayan masarufi a masana'antu, sakamakon hakan yana da wani babban buƙata a kasuwa. Masu masana'antun ƙasa suna da babban sayen siye yayin shigar da kasuwa, da manyan masana'antu a yankin arewa maso yamma da Shandong duk da cewa duka sun sayar da farashin n-beanol a kasuwa.
Wani tsire-tsire n-bututu a cikin ningxia ana shirin kiyayewa na mako mai zuwa, amma saboda iyakance ta yau da kullun, tasirin sa a kasuwa yana da iyaka. A halin yanzu, wasu masu sha'awar saƙo mai ƙarfi har yanzu suna da kyau, kuma manyan masana'antun masana'antun n-beanol suna da jigilar kaya masu laushi, kuma har yanzu akwai sauran wurare na farashin kasashe na ɗan gajeren lokaci. Koyaya, ƙarancin ƙasa wuya ga babban karfi ya tilasta ci gaban kasuwar N-Butanaol. Lokacin sake kunnawa na wani na'urar a Sichuan yana gab da karuwa, yana iya zama haɗarin farashin raguwa a cikin matsakaici zuwa kasuwar zamani.
Masana'antar masana'antu na DBP na ci gaba da kasancewa cikin tsayayye da riba ta ƙasa, amma ƙasa da buƙatar ƙasa gaba ɗaya ba ta da girma, kuma akwai yiwuwar na'urori na gajere zasu kula da nauyinsu na ɗan gajeren lokaci. Ana tsammanin cewa buƙatun kasuwar DBP zai ci gaba da kasancewa a mako mai zuwa. A halin yanzu, babu wani canji mai mahimmanci ga aikin kayan aikin a cikin kayan aikin vinegar, kuma ba za a sami rahoton da ake kulawa a mako mai zuwa ba. Ana iya yin jigilar tasirin ƙasa, da masana'antu sun fi mayar da hankali kan zartarwar kwangiloli, jinkirin fitar da sayayya na ɗan lokaci.
Firayi da farashin propane yana canzawa a matakan, da kuma tallafin tsada ya wanzu. Babban Downstream Polypoylene ya kasance mai rauni kuma a gefen riba da asara, tare da iyakantaccen tallafi ga kasuwar propylene. Duk da haka, sauran saukar da aikin ƙasa yana da kyau, tare da jigilar kayayyaki na propylene suna nuna kyakkyawan aiki don abubuwan da suka faru biyu a jere, kuma masana'antun ma suna gudanar da shirye don tallafawa farashin. Farashin kasuwar na cikin gida na asali suna da ƙarfi da haɓakawa a cikin ɗan gajeren lokaci.
Gabaɗaya, kasuwar propylene ta ƙarfafa ƙarfi a cikin ta'aziyya, kuma har yanzu akwai buƙatar mai ƙarfi a cikin kasuwar ƙasa. Jirgin ruwa na n-butayin mai santsi, kuma har yanzu akwai sauran daki don farashin kasashe na ɗan gajeren lokaci ya tashi. Koyaya, da rauni buƙatar propylelene glycol a cikin babbar ƙasa yana da wasu matsaloli a kan ci gaban kasuwa. Ana tsammanin cewa a cikin ɗan gajeren lokaci, mai kula da kasuwar N-bututu zai canza zuwa ƙarshen ƙarshen, tare da karuwa tsakanin Yuan / Ton 400.
Lokaci: Oktoba-27-2023