Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:
    Tattaunawa
    / Ton
  • Port:China
  • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:L/C, T/T, Western Union
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    BAYANIN KYAUTATA

    Dimethyl etherwani fili ne na kwayoyin halitta wanda ba shi da launi da wari mai ƙonewa a ƙarƙashin daidaitattun yanayi, tare da tsarin sinadarai C2H6O.

    Cakuda da iska na iya haifar da gaurayawan abubuwan fashewa, waɗanda ke da saurin konewa da fashewa a cikin hulɗa da zafi, tartsatsin wuta, ko wuta.Peroxides tare da yuwuwar haɗarin fashewa ana iya haifar da su a cikin hulɗa da iska ko ƙarƙashin yanayin haske, tare da mafi girma fiye da iska.Za su iya yaduwa zuwa nesa mai nisa a ƙananan wurare kuma suna kunna wuta lokacin da suke fuskantar tushen wuta.Idan fuskantar zafi mai zafi, matsa lamba a cikin akwati yana ƙaruwa, yana haifar da haɗarin fashewa da fashewa.

    Dimethyl-Ether

    SIFFOFI

    Kaddarorin jiki da sinadarai:

    Bayyanar Gas mara launi tare da wari na musamman na ethers.
    Wurin narkewa -141 ℃
    Wurin tafasa -29.5 ℃
    Yawan yawa (ruwa) 0.666g/cm 3
    Yawan yawa (gas) 1.97kg/m3
    Cikakken tururin matsa lamba 533.2kPa (20 ℃)
    Zafin konewa -1453kJ/mol
    Mahimman zafin jiki 127 ℃
    Matsin lamba 5.33MPa
    Octanol/water partition coefficient 0.10
    Ma'anar walƙiya -89.5 ℃
    zafin wuta 350 ℃

    HANYAR MA'AURATA

    Ajiye a cikin ɗakin ajiya mai sanyi da iska.Ka nisantar da tartsatsin wuta da tushen zafi.Zazzabi na sito kada ya wuce 30 ℃.Ya kamata a adana shi daban daga oxidants, acid, da halogens, kuma kada a haɗa shi don ajiya.Amfani da hasken wuta mai hana fashewa da wuraren samun iska.Hana amfani da kayan aikin injiniya da kayan aikin da ke da saurin tartsatsi.Wurin ajiya ya kamata a sanye shi da kayan aikin amsa gaggawa don zubewa.

    Lokacin jigilar silinda na ƙarfe, wajibi ne a saka kwalkwali mai aminci akan silinda.Gabaɗaya ana sanya silinda na ƙarfe a lebur, kuma bakin kwalbar ya kamata ya kasance yana fuskantar alkibla ɗaya ba a ketare ba;Tsawon tsayi bai kamata ya wuce shingen kariya na abin hawa ba, kuma yakamata a yi amfani da fakitin katako mai kusurwa uku don kiyaye shi don hana birgima.A lokacin sufuri, motocin sufuri ya kamata a sanye su da nau'ikan nau'ikan kayan aikin kashe gobara.Bututun da ke ɗauke da wannan abu dole ne a sanye shi da na'urar da ke hana wuta, kuma an haramta amfani da na'urorin inji da kayan aikin da ke da saurin walƙiya don lodawa da saukewa.An haramta shi sosai don haɗuwa da jigilar kaya tare da oxidants, acids, halogens, sinadarai masu cin abinci, da dai sauransu. Ya kamata a yi sufuri da safe da maraice a lokacin rani don hana hasken rana kai tsaye.Lokacin tsayawa, ka nisanci tartsatsin wuta da wuraren zafi.A lokacin safarar hanya, ya zama dole a bi hanyar da aka tsara kuma a tsaya a wuraren zama da jama'a masu yawa.An haramta zamewa yayin jigilar jirgin ƙasa.

    YANKIN APPLICATION

    Dimethyl ether, a matsayin tushen asalin sinadarai na asali na asali, yana da amfani da yawa na musamman a cikin magunguna, man fetur, magungunan kashe qwari da sauran masana'antun sinadarai saboda kyawawan halayensa, damfara, da halayen gasification.Babban tsaftar dimethyl ether na iya maye gurbin Freon a matsayin feshin aerosol da firji, yana rage gurɓatar yanayi zuwa yanayin yanayi da lalacewar Layer ozone.Saboda kyakykyawan rarrabuwar ruwa da tsaftar mai, kewayon aikace-aikacensa ya fi na sinadarai na man fetur kamar propane da butane.Maye gurbin methanol a matsayin sabon albarkatun kasa don samar da formaldehyde zai iya rage farashin samar da formaldehyde da kuma nuna fifikonsa a cikin manyan tsire-tsire na formaldehyde.A matsayin iskar gas na farar hula, alamun aikin sa kamar ajiya da sufuri, amincin konewa, ƙimar calorific ɗin iskar gas mai ƙima, da zafin konewar ka'idar sun fi na iskar gas mai ƙarfi.Ana iya amfani da shi azaman iskar gas kololuwa don iskar gas na bututun birni da cakuda iskar gas mai ruwa.Har ila yau, man fetur ne da ya dace don injunan diesel, kuma idan aka kwatanta da motocin methanol, babu matsala tare da farawar sanyi na motoci.Dimethyl ether kuma yana ɗaya daga cikin manyan albarkatun ƙasa don samar da olefins mai ƙarancin carbon a nan gaba.

    YADDA AKE SAYA MU

    Chemwin na iya samar da nau'ikan nau'ikan hydrocarbons da abubuwan kaushi na sinadarai don abokan cinikin masana'antu.Kafin wannan, da fatan za a karanta mahimman bayanai masu zuwa game da yin kasuwanci tare da mu: 

    1. Tsaro

    Tsaro shine babban fifikonmu.Baya ga samar wa abokan ciniki bayanai game da aminci da amincin amfani da samfuran mu, mun kuma jajirce wajen tabbatar da cewa an rage haɗarin aminci na ma'aikata da 'yan kwangila zuwa mafi ƙanƙanta mai yuwuwa.Sabili da haka, muna buƙatar abokin ciniki don tabbatar da cewa an cika daidaitattun ƙa'idodin saukarwa da aminci na ajiya kafin isar da mu (da fatan za a koma zuwa ƙarin bayanin HSSE a cikin sharuɗɗan tallace-tallace na gaba ɗaya da ke ƙasa).Kwararrun mu na HSSE na iya ba da jagora akan waɗannan ƙa'idodi.

    2. Hanyar bayarwa

    Abokan ciniki na iya yin oda da isar da kayayyaki daga chemwin, ko kuma za su iya karɓar samfuran daga masana'antar masana'anta.Hanyoyin sufurin da ake da su sun haɗa da manyan motoci, jirgin ƙasa ko jigilar kayayyaki da yawa (sharuɗɗan daban sun shafi).

    Game da buƙatun abokin ciniki, za mu iya ƙididdige buƙatun jiragen ruwa ko tankuna da amfani da ƙa'idodin aminci / bita na musamman da buƙatu.

    3. Mafi ƙarancin tsari

    Idan ka sayi samfura daga gidan yanar gizon mu, mafi ƙarancin tsari shine ton 30.

    4.Biyan kuɗi

    Daidaitaccen hanyar biyan kuɗi shine cirewa kai tsaye a cikin kwanaki 30 daga daftari.

    5. Takardun bayarwa

    Ana ba da waɗannan takaddun tare da kowace bayarwa:

    Bill of Lading, CMR Waybill ko wasu takaddun jigilar kayayyaki masu dacewa

    Takaddun Takaddun Bincike ko Daidaitawa (idan an buƙata)

    Takaddun da ke da alaƙa da HSSE daidai da ƙa'idodi

    Takaddun kwastam daidai da ka'idoji (idan an buƙata)

    GAME DA CHEMWIN


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana